विदर्भावरील अन्यायाविरोधात भाजपचे धरणे आंदोलन

नागपूर : १९ एप्रिल – उपराजधानी नागपुरात मागील दोन दिवसांपासून रेमडेसिवीर इंजेक्शनचा एकही व्हॉयल सरकार करून पुरवण्यात आलेला नाही. त्यामुळे भाजपच्या आमदारांनी जिल्हाधिकारी कार्यालयासमोर धरणे आंदोलन सुरू केले आहे. भाजपचे नेते चंद्रशेखर बावनकुळे यांच्यासोबत खासदार विकास महात्म्ये, विधानपरिषदेचे आमदार प्रवीण दटके आणि आमदार गिरीश व्यास, विधानसभेचे आमदार कृष्णा खोपडे, विकास कुंभारे यांनी धरणे आंदोलनात सहभाग घेतला.
नागपूरसाठी तात्काळ औषधसाठा, ऑक्सिजन, रेमडेसीवीर इंजेक्शन उपलब्ध करून द्या. याबाबत जोपर्यंत आदेश काढणार नाही तोपर्यंत धरण्यावरून उठणार नाही, असा इशारा भाजपच्या या नेत्यांनी दिला आहे.
महाविकास आघाडी सरकार अत्यावश्यक आरोग्य सुविधा पुरवताना नागपूर जिल्ह्यावर अन्याय करत असल्याचा आरोप करण्यात आला आहे. इतर जिल्ह्याला द्यायच्या असतील तेवढ्या सुविधा द्या पण, नागपूर जिल्ह्यावर अन्याय करू नका. नागपूर शहरातील वाढत्या मृत्यूंना सरकार कारणीभूत आहे, असा आरोप या आमदारांनी केला आहे. पश्चिम महाराष्ट्रात अनेक हेवी वेट नेत्यांनी त्यांच्या भागात औषधांचा साठा नेल्याचा आरोपही त्यांनी केला आहे.

Leave a Reply