सडेतोड – वीरेंद्र (भाई) देवघरे

मुसलमानियत – निहा खान एक छोट्टासा बिंदू

ह्या जमातीचा DNA जरी हिंदू असला तरी अगदी लहानपणापासून ह्यांच्या मदरसातून, कुराण मधुन आणि अतिशय कर्मठ धर्मांध मुसलमानियत ह्यांच्या रक्ताच्या प्रत्येक थेंबात, मेंदुत आणि हृदयात ठास्सुन भिनविली जाते. जेणेकरून ही जमात भारताला “मुस्लिम राष्ट्र – गजवा-ए-हिंद” चळवळीला हातभार लागेल. धर्मासाठी इन्सानियत सोडुन हैवानियत स्विकारून धर्मांध वृत्ती जोपासली जाणे म्हणजे “मुसलमानियत”. भगवंताने निर्माण केलेल्या सृष्टी ची अवहेलना करुन सर्व पृथ्वीवर इस्लाम राष्ट्र स्थापन करण्याच्या हव्यासापोटी केला जाणारा जगभरातील प्रचंड नरसंहार म्हणजे “मुसलमानियत” कुठे हिंदू संस्कृती “सर्वे भवन्तु सुखिन:” संस्कृती आणि ह्याच्या रोखठोक विपरीत “मुसलमानियत”. ज्या ज्या देशात मुसलमानांनी पाय पसरले त्या त्या देशाचे वाट्टोळे करणारी जमात म्हणजे “मुसलमानियत”.
आज हा विषय डोक्यात एवढ्यासाठी आला की संपुर्ण देश कोरोना विरूद्ध जीवाच्या आकांताने लढतोय, पंतप्रधान मोदी ह्यांच्या छबी मुळे जगभरातुन मदतीचा ओघ आणि स्त्रोत भारताकडे वळतोय जेणेकरून भारत ह्या आपत्तीतून बाहेर पडावा. कित्येक डॉक्टर्स, नर्सेस अथक प्राणाची पर्वा न करता कोविड रुग्णांना वाचविण्याचा आटोकाट प्रयत्न करत आहेत. सामान्य जनता स्वतः ला कोविड पासून वाचविण्यासाठी नाना प्रकारचे उपाय करत आहे आणि स्वतः ला कोविड पासून दुर ठेवण्याची पराकाष्ठा करीत आहे. स्वतः ला कोविड च्या लसीची टोचणी करण्यासाठी रांगेच्या रांग लागली आहे आणि भारतातील एक तबका मात्र तबलीगी जमात(कोरोना पसरविण्यात), लस जिहाद ह्या मध्ये गुंतला आहे.
काल नर्स निहा खान चा व्हिडिओ व्हायरल झाला. ही नर्स फक्त सुई टोचत होती आणि कोविड लसीने भरलेली सिरींज, शरीरात न देता कच-याच्या टोपलीत टाकत होती. गंमत म्हणजे जमालपूर प्रभारी डॉ.आफ्रिन ह्यांना हा सगळा प्रकार माहीत होता असे बातम्यांमध्ये नमुद केले आहे. ही “मुसलमानियत”.

सगळे जग कोविडच्या विरोधात उभे ठाकले असताना ही मुसलमान जमात मात्र शांतपणे जास्तीत जास्त काफिर कसे मरतील ह्या विवंचनेत कोरोना रोगाचा वापर करीत “अल्लाला” खुश करण्यात गुंतली आहे.
गंमत अशी की ह्या डॉ. आफ्रिन प्रभारी जमालपूर, ह्यांचे विरुद्ध कुठलाही गुन्हा दाखल केला गेला नाही. हा मनुष्य प्राणी म्हणतो की मला नर्स निहा खान काय करते? ह्याचे संज्ञान तिला पहिले पासून होते. मग………. ह्याच्यावर पण गुन्हा दाखल करायला नको का????….
वाचक हो….. एक सांगा…..पकडा गया …… वो चोर…….और ऐसे …….कितने नर्सेस……????……. और ऐसे कितने बेवकुफ बने……??????……. क्या डेटा है…….. ??????? अनामिक बेवकुफ बनलेल्यांच्या जिवीताचे काय????…….. कळणार कसे……????? त्यांची काळजी घेणार कशी……. ?????
सेक्युलर हिंदुंनो…….. अनुत्तरित होवु नका……ज्या सेक्युलॅरिझम च्या गोड नावाने हिंदू संस्कृती पासून तुम्हाला विलग करण्याचे षडयंत्र केले जात आहे, ते फक्त तुमची लोकसंख्या कमी होतपर्यंत……. एकदा मुस्लिम बहुल झाले……की तुमचे सेक्युलॅरिझम तुमचे खिशात…… तलवारी च्या टोकावर तुमची आणि तुमच्या परिवाराची मान……. गोल टोपी-बुरखा घाला नाही तर हाल हाल होवून मरा…. आणि मग मेल्यानंतर ते सेक्युलॅरिझम पुंगळी घेवून जा……. नेता येत असेल तुमच्या आत्म्याबरोबर……. सेक्युलर हिंदूनो…….!!!!!!!… तुम्हाला कळतंय तुम्ही “सेक्युलर” ह्या गोंडस नावाखाली भविष्यात पुढल्या पिढीला गोल टोपी आणि सुनबाई ला बुरखा देताय ते … !!!!!!! एकसंध हिंदू समाज एकत्रित न येता त्यांची मतं निवडणुकीत शकलांनी विभागली जाऊन हिंदू विरोधी पक्षांना सत्ता देणे….. आप-कॉंग्रेस-कम्युनिस्ट-शिवसेना-राकॉ….. वगैरे वगैरे असे कितीतरी पक्ष हिंदू विरोधी कारवायांमध्ये गुंतले आहेत आणि त्यासाठी त्यांना चांगली बिदागी मिळते आहे. मिडिया न्युज चॅनल, सोशल मीडिया, पत्रकारिता, टीव्ही वरचे चांगले चांगले High TRP चे कार्यक्रम बघा….तुम्हाला सगळे मुसलमानांचे लांगुलचालन करणारे दिसतील आणि कार्यक्रमात मुद्दाम गोल टोप्या घालून अलि-मौला करताना दिसतील. काफिरांचा ब्रेन वॉश करून त्यांना मुसलमान बनवणे …… अथवा त्याला जीवनातून संपवणे हा एकच ध्यास.
फक्त भाजपा असा पक्ष आहे जो हिंदू धर्मासोबत सर्व धर्मांना आपापल्या धर्माने वागण्याची स्वायत्तता देतो. …… हिंदू धर्माची काळजी घेतो.
असो विषयांतर भरपूर झाले…
२५ मे २०१९ ….. श्रीलंका….एक बातमी झळकली ज्याने जगभराला हादरा दिला. एका मुसलमान डॉक्टरला पकडले गेले, तपासात आढळून आले की ह्या डॉक्टरने बौद्ध आणि हिंदू धर्माच्या बायकांची नसबंदी करून टाकली, काहींचे गर्भ पाडले तर काही बायांचे गर्भाशय काढून टाकले. …. थोडे थोडके नव्हे वाचकहो….. हा एकुण आकडा ४००० चे वर आहे….. आणि ते सुद्धा त्यांना न सांगता गुपचूप पणे..
मुसलमानेतर धर्मांंची लोकसंख्या वाढु न देणे….. हा एकच् ध्यास…… जन्नत बहाल होगी हा आभास……..आणि ह्या पठ्ठ्याने मात्र मुसलमान स्त्रियांचे व्यवस्थित औषधोपचार केले…..आता ह्याला काय म्हणाल??????? सेक्युलर हिंदू नो बघताय ना धर्मांधतेचा नमुना!!!!!??
तुम्ही बसा फक्त सेक्युलॅरिझम चे टाळ कुटंत आणि हे लागले आहेत मार्गाला तुमच्या धर्माला कुटंत………
पुढे सगळ्या वृत्तपत्रांनी, न्युज चॅनल ने ह्या वृत्ताचे खंडन केले मात्र त्याच्याकडे सापडलेले चारशे मिलियन श्रीलंकन रुपये आणि सतरा जमिनींची कागदपत्रे व त्यांचे स्थापित असलेले आतंकवादी संघटनांशी असणारे लागेबांधे बरेच काही सांगून जातात.
सोशल मीडिया, इंटरनेटवरून ह्यांचे गुन्हे लपविणे, पत्रकारिता सगळे काही मॅनेज करुन इस्लाम एक “शांति प्रिय जमात” आहे हे सिद्ध करण्यासाठी भरपूर पैसा पाण्यासारखा ओतत असणार ही शंका नाकारता येत नाही……
वाचकहो माझा मुद्दा वेगळा आहे, जेव्हा जग कोरोनाच्या जगबुडी तून वर यायच्या प्रयत्नात आहे, ही कौम आपला अजेंडा चालवित आहेत.
जेव्हा १९६५ पाकिस्तान – भारत युद्ध २०००० मुसलमानानी पाकिस्तान विरुद्ध युद्ध करण्यास भारत सरकारला नकार दिला. म्हणजे ही जमात भारताविरुद्ध वागण्याचा पुरेपूर प्रयत्न करीत असते. आणि कोंडीत पकडण्याचा लाभ घेत असते. (सर्वच् मुसलमान असे नसतील, काही चांगले पण असतील तरीपण कुठल्याही मुसलमानाला खुलके समोर येवून अशा मुसलमानी वृत्ती घ्या घटकांचा विरोध करीत नाही आणि मुकसंमती दर्शवतात ही ह्या धर्माची शोकांतिका आहे)
तर आज, निहा खान सापडली म्हणून वृत्त झळकले. पण अशा किती निहा खान आहेत ज्या सापडल्या नाहीत…….अशा किती निहा खान आहेत ज्या सापडल्यानंतर सुद्धा प्रभारी डॉक्टर आफ्रिन सारख्या लपवल्या गेल्या……..?????? असे किती कोविड इंजेक्शन लावल्याच्या भ्रमात मुसलमानेतर नागरिक लोकांत फिरत आहेत… ????? श्रीलंकेसारखे भारतात किती डॉक्टर आहे………???????……. अजुनपर्यंत एक ही सापडला नाही म्हणजे असे धंदे चालू नाही, असे समजायचे काय?
आणि जेव्हा युद्धस्तरावर भारत लढत असतो त्यावेळी ही जमात भारताविरुद्ध “मुसलमानियत” दाखवण्यात मश्गूल असतात. तर ह्यांच्यावर, ह्यांच्या प्रोफेशनवर कितपत भरवसां ठेवायचा?????? ही जमात भारताला केव्हा धोका देतील काही भरवसा नाही.
मुसलमानांना डॉक्टरी क्षेत्रात अॅडमिशन द्यायची का??? डॉक्टर बनवायचे का त्यांना……???? वाचकहो…….तुमचे म्हणणे काय……??????? न्याय देऊ शकतील हे डॉक्टरी पेशाला……….???????
मुसलमानेतर धर्मातील डॉक्टर आपल्या कार्याशी आणि घेतलेल्या शपथेशी प्रामाणिक असतात.
त्याचप्रमाणे बाकी महत्वाची पदं सुद्धा मुसलमानांच्या हवाली करायची का…..?????.. माजी उपराष्ट्रपती हमीद अन्सारी……. उच्च पदस्थ राहुन…… भारताशी केलेली गद्दारी….. सर्वविदीत आहे……….म्हणजे उच्च पदस्थ असताना भारताविरुद्ध कामगिरी आणि पायउतार झाल्यानंतर…… भारताच्या नावाने हाकाट्या पिटायच्या…….म्हणून विचारतो भारतीय संविधानाची कुठलीही जागा यांना द्यायची का…….??? ……. गोपनीयता …….आज जवळपास २८००० मुसलमान सैन्यात भरती आहेत……. चांगले वाईट सगळेच असतील….. सैन्यातील वाईट वृत्तीच्या मुसलमानांचे काय….??????
निहा खान मुसलमानियत वृत्तीचा एक छोटासा बिंदू पण मनात हल्लकल्लोळ माजवून गेला…. म्हणून विचार तुमच्या समक्ष मांडले.

भाई देवघरे

Leave a Reply